Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kujua kituo cha kupigia kwa njia ya mtandao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Mar 27, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshima yenu wakuu! Naomba kujuzwa kwa mwenye ufahamu wa kujua kituo cha kupigia kura kwa njia ya mtandao, nimesikia maelekezo yakitolewa Tbc 2 sikuwaelewa vizuri, hoja yangu ndio hiyo, niko safarini kuelekea Arumeru kutimiza haki yangu ya msingi kikatiba. Ni mimi mpiga kura!
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nidipu nikuelekeze
     
  4. P

    Ptz JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, nimefanikiwa kuona kumbukumb u zangu, sasa nina hakika ya kupiga kura.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine muwe serious kidogo si kila jambo ni la utani !
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Huu ni upuuzi! Bora ungeupeleka kwenye familia yenu!
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    akudipu???? makubwa!! akubeep!
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    generally hapa JF hakuna swala la utani hata moja ukiona wanaoleta utani hawajui wafanyalo nafikiria watu kama hawa wangeanzishiwa ban ili kuchuja mchele na pumba
     
Loading...