Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mathematical, Apr 24, 2012.

  1. M

    Mathematical Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    habari wadau wa sheria, mimi sio mwanasheria ila naomba msaada wa kufahamu hili je mtu ambaye amefikia level ya country manager au managing director wa kampuni fulani hapa nchini lakini mtu huyo sio mtanzania je ana work permit ya mda wa miaka mingapi kufanya kazi nchini katika position hiyo na je baada ya kumaliza mda huo anaruhusiwa kurudi nchini baada ya miaka mingapi??
     
  2. K

    KWA MSISI Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita tu mi ni mtaalam wa eneo lingine!wanakuja watakusaidia.Unataka umletee noma Dountry Director nini mazee?
     
  3. M

    Mathematical Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    ndo maana yake kaka kuna watu wanaongoza kampuni utadhani sisi sio wazawa wa hii nchi wanakera sana mkuu,naomba ushauri kwa wadau nikaangushe noma wananyanyasa watanzania sana hawa!
     
Loading...