Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa haraka

Discussion in 'JF Doctor' started by Bizzly, Aug 2, 2010.

  1. B

    Bizzly Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    wana JF nina mtoto mdogo mwezi na nusu, hajapata choo (haja kubwa) siku ya nne sasa, wengine wanasema ni kawaida, je kuna uwezekano ikawa ni ugonjwa? naombeni msaada na ushauri wenu tafadhari. ikumbukwe kuwa hajaanzishiwa chochote zaidi ya maziwa ya mama.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Umeshampa maji ya kunywa? Kana hujampa fanya hivyo.
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwahishe kwa specialist..muda mwingine inaweza kuwa sio tatizo la maji.
     
  4. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    its normal
    wangu alikaa 6 days.ndivo trend inavukua.leo atapuu anakaa siku 3 au had 6 then anapuu tena.i ve two kids i know coz hata mie at first nilihofu.ila ni kawaida.hataivo ni vema ukampa maji ml 10 au 20,kama una maziwa mengi we mkandamize nyonyo tu mwanawane, ndo anakua ivoo:violin:
     
  5. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unambania nyonyo mpe nyonyo huyo hadi apuu ila ukiona kimya sana muone mtaalam wa watoto kwa ushauri zaidi
     
  6. B

    Bizzly Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    asante wakuu, nimempa maji na matokeo yamekuwa mazuri, nawashukuru kwa ushauri.
     
Loading...