Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jozdon, May 9, 2012.

  1. J

    Jozdon Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jamvi! Msaada tutani.
    Hv kitendo cha kupiga kura ya kumchagua rais je nikumpa ajira asimamie chombo chetu kinachoitwa serikali au ni kumpa ruksa ya yeye kuwa mtawala wetu?? Its serious naitaji msaada. Inanichanganya kidogo.

    Pili: mbunge ni kiongozi au ni muwakilishi wa wananchi tu (representative). Kama si kiongozi, hizi nguvu za kutoa ahadi ya kujenga na mengineyo yanatoka wapi? Nilitegemea zaidi watoe hoja za kutuwakilisha na kutetea vizuri badala ya kuahidi kujenga na mengineyo.toeni ufafanuzi mliobobea kwenye issue zinazohusu govt structure.nawakilisha
     
  2. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yawezekana wewe ni Mkristo aui siyo lakini ukitaka kujua hebu Chukua Biblia Soma SAMWELI WA KWANZA SURA YA 8 MSTARI WA KWANZA HADI WA ISHIRINI UTAPATA MAJIBU YOTE
     
  3. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Raisi si mtawala yeye ni kiongozi tu, sema viongozi wengi wa tanzania hawajui kwanini wanaongoza ndio maana kila leo ni ufisadi tu!!!!!
     
Loading...