Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali ni dharura sana - uke wenza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Black Rose, Jan 26, 2012.

  1. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shosti wangu analalamika sana kuhusu kuishi maisha ya uke wenza.Mumewe alimuolea mke mwenza na toka wakati huo maisha yao ni ya shida tupu.Kiwango cha maisha kimeshuka sana.Hakuna maelewano baina yake na mume, ukiachilia mbali mke mwenzie.Nyumbani kumekua kama kituo cha polisi.

    Kwa wale wenye uzoefu na mitala, hebu mwageni siri ya mafanikio yenu tafadhali maana shosti anakaribia kupata wazimu!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sina uzoefu ila nna swali. . .
    Yeye alipokubali aongezewe mke mwenza alitegemea nini? Ofcourse lazima kiwango cha maisha kishuke kwasababu mume kaongeza mtu mwingine wa kumhudumia.
     
  3. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukewenza unakuwepo kwa sababu nyingi lakini daima huwa ni ndani kwa wandoa wenyewe aidha mme au mke lakini mara nyingi huwa kama si tamaa ya mme basi mke hatimizi ipasavyo wajibu wake kama mke. Ushauri wangu wa bure ni huyo shosti wako awe mkweli kwa kubainisha chanzo cha mme kusepa nje na kama ni yeye basi akiri mapungufu yake kwa shemejio na aomyeshe kwa matendo kuwa anajuta na kujirekebisha.
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    daah siwezi kugawana mapenzi huku nikijua!

    Hivi ukiwa unaolewa, kile cheti cha ndoa si kuna mahali unajaza ndoa ni ya mke mmoja ama wengi.....sasa kama yeye alikubalina na kuwa itakuwa ya wake wengi basi she volunteered her own injury!
    Btw; kwa wale wenye kuruhusiwa mke zaidi ya mmoja, si unaweza pia kusema ni ya mke mmoja kama huna lengo la kuoa wengi! Black Rose hapa utanisaidia najua hapa una uelewa ziadi yangu.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    I think, yeye alikuwa wa kwanza; mumewe akaongeza mwingine, if l got her right!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ngoja FaizaFoxy aje akupe maujuzi, sisi wengine it is unthinkable!
     
  7. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Maisha ya watu wawill ni magumu... Maisha ya watu watatu ni balaa.. Maisha ya watu wanne ni kiama..

    Kikubwa..shosti wako ajiulize alifuata nini kwenye mitala kwa kisingizio cha mapenzi.. kwani ni vigumu kutushawishi eti kuna mapenzi yanaweza kugawanywa kwa watu zaidi ya wawili...

    Kama mambo yalikuwa ni uchumi.. basi ajipige moyo na kujikwamua kiuchumi mwenyewe..Kila kitu kinawezekana ni kujiamini kuwa utaweza.. kumbuka chanzo cha furaha ni yeye mwenyewe na kujiamini kuwa anaweza yote kwa kumtumaini Mola.. Aachane na huyo vampire..
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mila inahusu hasa hapo.
    Kwa waliotoka kwenye makabila polygamy, wanaishi sana
    Ila lazima mme awe MWANAMME, kama ni kivulana hiyo nyumba ni kvumbi na jasho.

    Hata hivyo kuna chalenji zake
    Hasa WIVU kwa wakewenza, ndo usiseme
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio niliyomaanisha Kaunga. . . sijui ndio nilitakiwa kutumia neno gani hapo.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli huu ni mtihani.....
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ni urgent sana kama ulivyosema kwenye kichwa cha habari bora arudi kwao.
     
  12. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili kubalansi mambo mwambie shosti wako amwambie mumewe aongeze wa tatu. wakiwa wawili tu ina mushkeri zadi.
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Asha hebu nisaidie jibu la swali langu pale juu wakati namsubiria BR.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli, kimoyo moyo nilikuwa naomba uje utoe mchango wako hapa; na nilitegemea zaidi ya huo!
    Pls msaidie mwenzetu!
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu dada kama ni ndoa ya kiislam, hapo imani ndio inatakiwa kwani mwanaume ameruhusiwa kuoa wanawake 4, Hii ni kulingana na sheria ya dini ya kiislam.

    Lakini mwanake kama mwanamke unaweza kuta kuna mambo ambayo umeyasababisha mpaka mumeo akaamua kukuolea mke mwenza, Labda ungejiuliza wewe mwenyewe ni vipi mpaka mmeo akafikia hatua hiyo.
    Kwa sababu kama mwanaume alieishika dini barabara, mwanamke hata afanye nini hakuachi, sana sana takuongezea mke mwingine
    Sasa dada labda shogaako kuna alilolifanya kwa mumewe mpaka akaolewa mke mwingine.
     
  16. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dini ya kiislam inaruhusu, hata na zaidi. Na kuna taratibu za kufuata kama unapata pingamizi kutoka ktk familia
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama yeye ni mke mkubwa basi asijipe BP kwani ukubwa dawa,na alipo olewa na huyu mume alitakiwa ajipange sababu dini yao inaruhusu kuoa mke zaidi ya mmoja na kwani mume alimwambia kua atakua peke yake maisha? kama kakubali matokeo atulize akili yake ashukuru mungu aendele na kupewa zamu leo yeye kesho mwenzie alee wanawe la hawezi nadhani bora arudi nyumbani akapumzike kidogo ili akili yake ikae sawa na nyumbani wazee watamuelimisha, mpe pole manake kama namuona roho inavyouma..
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Uke wenza siyo maisha,
    mapenzi hakuna,
    hujui hata mwanaume kalala wapi,
    dharau huwa nyingi,
    hata uwezekano wa kupata marazi ni mkubwa sana.
    kama anajiweza aanze mdogo mdogo.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama dini inaruhusu anatakiwa akubali yote yaliotokea, cha msingi hawe mvumilivu tu nakujikita zaidi kuangalia watoto, wake kama mume ajampa talaka bado ni mume wake, anachotakiwa asijipe presha ingawa ni ngumu mwisho wa siku meme anarudisha mapenzi si hunajua tena kule bado penzi bichi.
     
  20. D

    DDD Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du pole sana.
     
Loading...