Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Safari ya Gari Ndogo: Mwanza - Kigoma / Kigoma - Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Sangara, Dec 21, 2011.

  1. Baba Sangara

    Baba Sangara JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msaada waheshimiwa...
    Waliopita njia hiypo juzi juzi naomba kueleweshwa hali ya barabara na muda wa kusafiri na Landrover...
    Mwanza - Kigoma: - Mara ya Mwisho mimi kupita njia hiyo ilikua 1986 ... ilikuwa safari ya siku Mbili... Siku hizi?
    Kigoma - Mbeya: Sijawahi... Siku mbili?.... kuna Hoteli nzuri njiani? Uvinza? Mpanda? Sumbawanga
     
  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,997
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Mza- Kigoma Kwa landlrover 8 Hours Only MKEKA!!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kigoma - mbeya siku 2, njia ya KG Mpanda ni mbaya, mpanda hakuna hotel labda ukalale katavi national park, njia ya Mpanda - sumbawanga ni mbaya pia, sumbawanga kunahotel/loges nzuri. Day 1: 'Kgoma to mpanda, day 2: mpanda meya inawezekana bcos sumbawang to mbeya brbr ni nzuri.
     
  4. Baba Sangara

    Baba Sangara JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shukran waheshimiwa! much appreciated
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kutoka Mwanza hadi nyakanazi mwisho wa lami. Kuanzia Nyakanazi kwenda Kigoma barabara ni mbaya sana, Kigoma - Mbeya sijawahi pita ila sijui kama inapitika
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chukua mwenyeji eneo husika unamlipa anarudi.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lini unaenda mkuu?
     
Loading...