Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada pliiiz!!

Discussion in 'JF Doctor' started by beibe nasty, Apr 22, 2012.

  1. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jaman jaman hili tatizo la kuwa na alama nyeusi naamanisha kwapani, huku mikanda ya chupi inapopita mapajan na magotin na mikonon kuna mtu mwenye idea na dawa ya jambo hilinijuzen coz my frend ana hiyo tatizo.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ngoja wataalamu waje beibe nasty
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya OTI
     
Loading...