Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada please.............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Aug 23, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    nimewahi kusikia kuwa zipo dawa,chemicals ambazo ukipulizia ukutani
    majumbani.mbu hawakanyagi kabisa nyumbani kwako kwa miezi kadhaa

    mwenye kujua hizo dawa,please na wapi zinapatikana

    naomba amwage data hapa.....


    how to have a malaria free home,please
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hama huko bonde la msimbazi!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    mbu wa nchi hii mpaka ikulu wapo...
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watakuja! Muda huu wengi wamepozi!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umejaribu kwenda kwenye duka la dawa za wadudu?.....huko utapata ushauri.........
    ila kuna dawa moja sijui inaitwa Dragnet sina uhakika.......
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Hiyo inayowatishia mbu wa miezi mitatu we itakubakiaza?
    Acha uzembe mkuu, shusha neti.
     
  7. f

    fakifuge2000 Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mbu wa kwenye compound yenu hawazi ruka km 2 inakuwa ni mifugo yako mwenyewe na vivvyo hivyo na jirani yako ana mifugo yake mwenyewe,nakushauri angalia possible angles za mazalia ya mbu eneo lako fumigate mshauri na jirani yako naye aondoe mazalia ya mbu,Serikali ya CCM ikishirikiana na marekali wamekula akili za watanzania tunafikiria style ya vyandarua badala ya kuondoa mazalia ya mbu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    anyone??????//
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpenzi, nafahamu kuna mti mmoja hivi ukiupanda nje kwako you kiss them mosquitoes goodbye ila siufahamu jina unless uugoogle huo mti. Sie nyumbani kwetu mama alipewa na rafiki yake naye mama haujui lakini hatuna mbu tena home.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    niulizie ikibidi nije kwenu nioune aisee
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli dawa kama hizo zipo lakini zina different TRADE NAMES ... SO?

    Simply walk to the nearby Inseticide Shop ... Explain your self ...and there you are!!

    NOTE: Exparing Date: Lol!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Hmmmm uende kwa kina JS?
     
  13. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka upande wa dawa ni hatari kwa afya yako je hiyo sumu we huiogopi?
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo neti atashusha mpaka sebuleni?
     
  15. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngao..
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna duka moja la dawa za wadudu lipo barabara ya Nkuruma kwenye njia ya reli karibia na ofisi za Tigo.
    Utapata pale jina limenitoka
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nazijua nyingi, let me find the best for you!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,349
    Trophy Points: 280
    am waiting...
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hahahahaha!
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jaribu hizi

    Safari Insect repellent
     
Loading...