Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Pharmacy

Discussion in 'JF Doctor' started by SG8, Aug 28, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu poleni na majukumu.

    Jana nilikuwa Muhimbili Hospital na kati ya dawa nilizoandikiwa ni BACLOFEN ambay niliambiwa inapatikana Kariakoo kwenye Pharmacy kubwa. Bahati mbaya sikufanikiwa kuzipata licha ya kupita kwenye maduka makubwa kama viloe J.D Pharmacy na kwingineko.

    Naomba msaada anayejua wapi naweza kupata dawa hizi. Ikiwa wanatumia NHIF itakuwa vizuri zaidi

    Natanguliza shukrani zangu za dhati
     
Loading...