Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Naomba ufafanuzi kwa hili tafadhari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Jan 17, 2011.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kuna wakuu wa mikoa wanafanya kazi ndani ya mikoa Miwili,je wanawezaje kuwatumikia hawa wananchi na je gharama za kila siku kutoka mkoa mmoja kwenda mwingine ni nani anayegharamikia?

    Mfano:Mkuu wa mkoa wa Mbeya John Mwakipesile ni Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Iringa

    Mkuu wa mkoa wa Singida Dk Parseko Ole Kone ni Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Manyara

    Na yawezekana kuna wengine wengi je Mkuu wa mkoa pekee na Mkurugenzi na mameya wanakazi gani? Naombeni msaada wenu Tafadhari.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kisiasa zaidi
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kimaslahi zaidi na Umimi
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Coz kama kuna marupurupu, posho n.k nadhani atalipwa double achilia mbali mshahara
     
  5. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo mimi wakuu wa Mikoa ni watumishi wa Serikali si wanasiasa japo huteuliwa na Rais.

     
  6. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyu Mwakipesile kuna kipindi alilalamikiwa kufanya kazi za Chama na kusahau majukumu yake ya Mkuu wa Mkoa na je alikuwa analipwa marupurupu na chama?

     
  7. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Na kuna wengine ni wabunge na ni wakuu wa Mikoa ,na wawapo bungeni shuighuli zake husimama kwa muda. Na mkuu wa mkoa ana mshahara wake na Mbunge ana mshahara wake sasa hawa sijui ndo wanapokea mishahara miwili?
     
  8. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 936
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    Ombwe la uongozi na waliopo hawataki kutuachia
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ni ukosefu wa maadili, kujali, nidhamu, umakini na akili wa anaewateua...

    Kwangu mimi hawana kosa, kama mkulu kakuteua unafanyaje wakati maslahi nje nje..
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanaCCm ndo wanaweza kuelewa hayo mambo
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani we acha tu, haya mambo kila nikiwaza nasikia kutapika. Utasikia mtu ni mbunge, mkuu wa mkoa then naibu mkuu wa mkoa, na bado hapo sijakwambia atakuwemo ktk kamati ngapi za bunge.

    Kusanya pesa anayolipwa kama hujaona ni sawa mishahara ya madaktari 50 wa Muhimbili
     
  12. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo ni kutafutia Rushwa wakati wa uchaguzi,unakuta mtu katumia Milioni 100 kwenye kampeni,hapa kweli umepatia,na ukifika wakati wa kampeni basi mikoa inakuwa wazi kwa sababu wakuu wako kwenye kampeni.

     
Loading...