Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada na ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by Mike 1234, Mar 23, 2012.

  1. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba ushauri,jongoo anapanda mtungi mara moja tu tena dakika 3 kurdia mpaka kesho yake.jamani kero naomba msaada
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabadilishwe jinsia!
     
  3. k

    kamili JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Unaomba msaada gani???
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Acha ujinga we *****... Mwenzako anaomba msaada we unamwaga ***** hapa,kama una la kuchngia kakojoe ukalale...
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Usiofu mkuu,madocta wanakuja kumwaga ushauri hapa....pia waweza search kuna thread nyingi hapa zenye mawazo yanayoweza kukusaidia hapa kaka...
     
  6. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu una mawazo mengi? unafanya kazi ngumu? kama haya yote huna inabidi ukacheck magonjwa kama ya kisukari! pia kabla ya mapenzi lazima utulie, usiwe na pupa. mapenzi siku zote ni psychology. akikisha mke wako pia anjishughulisha katika kufanya mahaba! kama goli la kwanza ni dk 3 tatu ni hali ya kiphysiology ya mwanadamu, baada ya hapo unaweza endeleza mapambano zaidi.
    ushauri.
    fanya mazoezi mara kwa mara
    epuka vyakula vya sukari
    epuka pombe
    kula karanga kwa wingi
    angalia mara kwa mara picha za ngono,
    kama una pressure ongea na dk wako kama unatumia dawa za B-blockers akubadilishie kwani hupunguza nguvu za kiume
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thankx mzee ila kuna jamaa kanitukana hapo juu natafuta jinsi gani wahusika wanaweza kumpa adhabu ikiwezekana kuzuia mada zake kwa 3week hivi hafai na hafananii wanajf
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa ushauri hapo penye red nafikiri ndilo tatizo maana nipo busy kiasi kwamba kuna wakati nikisikia simu inaita napatwa na kichefuchefu,du asante sana
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi kutukana na kebehi kwako ni starehe au?!!! ubarikiwe sana,
     
Loading...