Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada mtaji wa moja nanusu.miliyoni.

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by sharura, Jul 16, 2012.

  1. s

    sharura Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miliyonimoja nanusu mkoa wa morogoro naweza kufanyia biashara gani.ambayo itanilipa
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani wewe ulikuwa na mawazo ya kufanya nini??
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    du mshkaji umeiiba wapi mbona hata kuiandika inakusumbua?
    kaa tulia subiri polisi wamalize msako na wewe roho yako itulie kwani sasa hivi utaipigia pombe tu.
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii ni millioni moja na nusu sio, fanya hivi nenda mahenge nunua bangi gunia 100 njoo hadi ifakara lipia behewa pale stesheni ya tazara, lete dar mimi ntakuelekeza sehemu nzuri ya kuuza hasa pale dodoma eneo la makole upande wa kulia kabla ya round about
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Nenda Matombo kanunue machungwa uje uuze hapo Morogoro!!
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sema miliyooni
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmmmnh.....:eek2::eek2:
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee!Ushauri mwingine balaa
     
Loading...