Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada meli ya mv Victoria

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Zuia Sayayi, Jan 7, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jmn msaada kwa anefaham ratba ya mv victoria ya mwanza i mean cku gan na mda gan? Husafiri.?
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1.J3,J5 na Ijumaa inakuwa inatoka Bukoba kwenda Mwanza
    2.J2,J4 na Alhamis inakuwa inatoka Mwanza kwenda Bukoba

    Muda wa kuondoka ni saa nne usiku.Muda wa kuingia nikuanzaia saa moja usiku.

    SAFARI NJEMA
     
  3. j

    jonal rashidi Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ubarikiwe
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Dah! Kweli Jf ina kila k2...
     
Loading...