Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Maumivu ya uso

Discussion in 'JF Doctor' started by Husninyo, Aug 3, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wote wandugu. Mwenzenu nasumbuliwa na maumivu ya uso siku ya tatu leo.
    Kuna yeyote anaweza kujua inatokana na nini na namna ya kutibu.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Husninyo pole dear... Unapaka mafuta/cream gani siku zoote??
    Au labda niulize unatumia cream/lotion mpya (hujawahi tumia)
    Au labda uko maeneo mageni (hali ya hewa...)
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    pole dear.....huu uso unataka kuleta balaa sasa....hebu sema unaumaje na ni sehemu gani hasa tuushughulikie....
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ahsante mpenzi. Huwa napaka bio oil na sabuni natumia silka ni kwa muda mrefu sasa. Kuhusu mazingira nilitoka dodoma to mwanza ila kwasahv nipo tena dodoma.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pole sana Husninyo.... pole sana nime-google na kuona information fupi .

    Source: Face pain: MedlinePlus Medical Encyclopedia
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    yaani, reception inataka kuharibika. Lol.
    Naumia wakati wa kuoga na nikimaliza kuoga nikishajifuta maji nakuwa napauka sana kwenye paji la uso. Nikipaka mafuta hata kama ni kidogo baada ya muda paji la uso linakuwa na ngozi fulani ya tofauti halafu panakuwa panang'aa. Maumivu ni kwenye paji na shavu la kushoto.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Husny naona VOR kamaliza.... Best wishes and get well soon.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ahsante VOR, bora nikaonane na dokta maana naogopa kufanya chochote nisije haribu.
    Ahsante.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    thanx ashadii.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hizi ni side effect za make up za kichina, usimtafte mchawi!

    maumivu yakizidi, nione mimi.
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana,muone daktari haraka
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    sijaruhusu kuchakachua sredi la ugonjwa. Kanisubiri chit chat nakuja.
    Ahsante kwa kuwa msikivu.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    ahsante ndugu yangu.
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nisamehe, shetani alinipitikia, sirudii tena.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada.
     
  16. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole mwaya. kwa ushauri uliopewa kumbuka kuturudishia majibu baada ya matibabu maana ni somo kwa wengine pia. pona haraka.
     
Loading...