Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: maumivu ya tumbo!

Discussion in 'JF Doctor' started by BADILI TABIA, Feb 4, 2012.

  1. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    habari jf doctors

    naombeni ushauri tafadhali.

    Nasumbuliwa na maumivu makali ya tumbo upande wa kulia mpaka karibia na kitovu, vikiambatana na kichefuchefu na kukosa hamu ya kula.

    Nikaenda Tumaini hosptl kucheki wakaniambia sina kidole tumbo, figo, maini vipo okey hakuna tatizo. Lakini maumivu yanaendelea. Na wamenipa painkiller tu.

    Naombeni ushauri inaweza kuwa ni nini? Au kuna daktari gani ambaye amespecialize na tumbo nikamuone?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    doctors mpo?
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huku ndani ya jf wapo hawajagoma na soon watampa ushauri.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    nawasubiria waje
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    doctors bado mpo kwenye mgomo?
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuwa unakula kijiko kimoja cha Ufuta na habati sauda kwa kiingereza inaitwa (Nigella Sativa seed) kijiko kimoja changanya pamoja kula asubuhi kabla ya kula kitu na mchana na usiku kwa muda wa siku 3 kisha nipe Feedback. Au tumia Dawa ingine hii

    Matatizo ya matumbo Tumia Asali
    Safi Mbichi ambayo haijapikwa,ni muhimu kwa kuweka matumbo katika hali ya uafya, inasaidia kufanya digestion na kuepusha maradhi ya matumbo pia hupunguza hydrochloric acid ambayo husababisha kichefuchefu au kutapika pia husababisha kuumwa kwa moyo na pia hulainisha choo.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    asante mzizi mkavu
     
Loading...