Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Matatizo ya macho na miwani ya kusomea

Discussion in 'JF Doctor' started by GAMBLER, Aug 9, 2012.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nilienda Hydary plaza kupima macho,nikapewa miwani ya kusomea, Baada ya wiki miwani ilianguka na kioo

    kikachomoka....nikaja kugundua kumbe ni plastic wameweka na sio kioo???

    Hivi miwani ya kusomea wanaweka plastic na sio kioo???? Na kwa nini isiwe kioo??

    Na kwa hapa Dar wapi ni Best kwa kupima macho???
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni miwani ya kichina; wamachinga wanaiuza shs 3000 hadi 5000/= na Life span yake haizidi mwezi mmoja. Miwani mizuri ya kusomea inaanzia tshs 50,000/=.
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu point yangu ni btwn glass and plastic......

    Na wapi best place in dar pa kupima macho
     
  4. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau .....
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nenda CCBRT watakusaidia
     
Loading...