Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwenye tuta!!wandugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    wapendwa niktumia comp yangu inafika wakati inaonyesha hiyo kitu mtanisaidiajeInternet Explorer cannot display the webpage

    What you can try:


    Diagnose Connection Problems


    More information


    kingine inaandika low space disk(C) inatokaje hiii

    ahsante kwa ushirikiano wako
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Sina hakika kama kukataa kufungua page ina be associated na nini,labda uangalie connections zako kama ziko tight..then kuwa na low disc space inatokana na kujaza sana docs kwenye disc C kiasi processor inaelemewa..jaribu kusave baadhi ya nyaraka ktk drive D...over
     
Loading...