Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anaejua kuhusu minjingu mines & fertilizer ltd

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Prince Dikembe, Sep 5, 2012.

  1. P

    Prince Dikembe Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua hawa jamaa wanalipaje kwa Bachelor holder pamoja na marupurupu mengine, pia kama una information zao zaidi unaweza nipa.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. P

    Prince Dikembe Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mbona kimya, it means hakuna yeyote anaewajua hawa jamaa japo kidogo? I'm still waiting 4 ur replies guyz...
     
  3. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hao wahindi wanalipa lak 4 na 80
     
  4. P

    Prince Dikembe Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa kunipa hii info mkuu...be blessed.
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukumbuke madini ya phosphate ni hatari kwa afya yako.
     
  6. A

    Agrodealer Senior Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kiwanda cha mbolea ya kupandia ipo kama udongo hivi,kipo nje kidogo ya manispaa ya arusha na mdau wake mkuu ni kiongoz mkuu kama vipi ki google utaelewa zaid
     
Loading...