Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu tanesco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LOOOK, Jan 11, 2012.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili swala la tanesco mkuu huku tunalipa luku karibu 3800 kila mwezi kwa madai ni service charge yaan hiyo unatoa bila kupata unit hata moja ivo waweza jikuta katika kum elfu unapata unit chache sana sassa hii imekaaje?na hiyo service charge ni ya nini wakati hao jamaa tunawalipa hela ya bili inamana tunalipia huduma moja mara mbili? Mwenye ujuzi wa hili naomba anisaidie ufafa nuzi tafadhali.
     
Loading...