Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada (Internate Cafe)

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by majuto mperungu01, Aug 30, 2012.

  1. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mwenye uelewa juu ya hii biashara nina mtaji wa kutosha na wilaya ninayokaa hamna huduma hii ya internate cafe so ningependa kuifanya
    Naomba mwenye uelewa nayo anielekeze jinsi ya kuianzisha na je inalipa?
    Nawasilisha
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Inalipa kiasi chake tafuta sehemu nzuri weka PC za kutosha,weka Photocopy....nenda ttcl wakupe nduki!!ukiweza kupata kila PC masaa 8...kwa siku utapiga hesabu zako na itakulipa!!
     
  3. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii biashara nahisi ni ngumu ,haswa tangu uingiaji wa smartphones na modem...
     
  4. chash

    chash JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zamani kwenye cyber cafes ilikuwa foleni kusubiria mashine. Siku hizi nivigumu kupata foleni. Weka computer chache ila kuwe na upande wa stationery, typing, printing, photocopy na ikiwezekana passport size photo za hapo hapo.
     
  5. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chash kamaliza kila kitu,kaz kwako!
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Katika uhalisia bado kuna mahitaji makubwa ya internet unless kama unawalenga niche ya wenye uwezo wa kununua smartphones.
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Usisahau Mpesa,tigo na Airtel.
     
  8. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2013
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,546
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Uko wilaya gani mkuu?
     
  9. I

    IDDY SEIF MHANDO Member

    #9
    Jan 3, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment yafwate waliyo kuandikia waliotangulia ndugu
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Hajasema tuko wilaya gani!
     
Loading...