Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: FIESTA Mbeya ilikuwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TinyMonster, Jul 11, 2011.

  1. TinyMonster

    TinyMonster JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilifuatilia mvutano wa Sugu na wandaaji wa Fiesta kwa muda wa wiki 2 zilizopita, hadi kufikia hatua ya Clouds FM kutumia sauti ya Sugu kuinadi Fiesta. Lakini siku mbili zishapita tangu ifanyike sijajua nani alishinda manake Clouds wako kimya, tofauti na walivyoongea baada ya kutoka Mwanza na kwa upande wa Sugu sijasikia kauli yoyote.

    Please wadau mliohudhuria naomba mtujuze nani alishinda... Clouds walijaza umati au Sugu aliwafunika?
     
Loading...