Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo wa wik!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by JERRY, Jun 7, 2011.

  1. J

    JERRY JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Toa maksi zako kwa mrembo wa wiki
     

    Attached Files:

  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    simpi nyingi, out of 10 nampa 4
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona kama anamakengeza vile????? au macho yangu???
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hamna kitu hapo.
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kama majaji hawatachakachua, nampa 55per cent!
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani mbona viwango vinazidi kuporomoka? Kama ukisema binti huyu ndo mrembo wa wiki basi utakuwa na mapungufu mengi. Nampa 1/10
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    paja la kulia ana madoadoa, nyonga yake pana sana na pia ana kakitambi kwa mbali....hafai
     
  8. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afu ana umbo kama la kaka yake vile tofauti yeye anakizundu kudogo!
     
  9. k

    kinyongarangi Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye orodha ya warembo simweki huyu.kawaida sana
     
  10. k

    kimondo Senior Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimeona macho
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    teheheheeeeeee
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Labda nusu kati ya kumi
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Weka mbali na watoto.
     
  14. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nadhani wengi hamkumtendea haki.mtoto yuko kienyeji kidogo(natural)kama kuna cream ni kidogo sana,ana macho mazuri ,ana mguu wa chupa ya serengeti,mrefu wastni,kijungu cha kupakata.sasa nyie wekeni dada au vidosho wenu tuwapambanishendo mtoe hizo marks zenu
     
  15. Nyodo1

    Nyodo1 Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Macho ya kichina, Kama katoka kunaninihii half hakutosheka.... Nampa 5. Siyo mrembo ila Ana mahaba ya kipwani yakhe, if you know what I mean!
     
  16. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wa kawaida sana.
     
  17. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kishuz labda na lips ndo vinavutia,ila anaonekana ametumika sana
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    hatishi sana ni wa kawaida!
     
  19. F

    First Eleven Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kitu gani umekiona hapo mpaka unamwita Mrembo wa Wiki? Kulegeza macho? Paja? Paja gani?
     
  20. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Katulia kimtindo
     
Loading...