Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba alitishia watanzania kula Nyasi, JK katimiza huu usemi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nani Kasema, Nov 8, 2011.

  1. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia Hali ya nchi ilipo - bei ghali za vitu na Hali ngumu ya maisha.

    Na ukisoma habari kuwa serikali ya JK imetumia mabilioni kununua jengo huko NY,

    Basi, utagundua kuwa JK ameamua kutimiza mpango wa serikali ya CCM wa kuhakikisha kuwa watanzania wanakula nyasi.

    I am just saying
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado hatujafikia kula nyasi ingawa maisha ni magumu,tukubaliane tu kuwa tuna changamoto nyingi ambazo tunazo katika kukabiliana na hali ngumu ya maisha na viongozi wetu hawana suluhisho la kudumu la matatizo ya wananchi,hivyo kabla hatujaanza kula hizo nyasi basi tukaze mkanda na kupigania haki,rushwa na kuuondoa ufisadi ili nchi yetu einde mbele zaidi kimaendeleo.
     
  3. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joseph, CCM wanataka ule nyasi, wewe fuatilia kwa makini wanachofanya kikwete na wenzake huko ufisadiville
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nachukia ufisadi, nachukia nape kwenda marekani kwa hela zetu kwa sababu zisizo na msingi, nachukia serikali kununua majengo huko marekani kwa kwa mabilioni ya sh wakati waTz wakitaabika mahospitalini etc, Nachukia..... many things.... I can not list all of them.
     
  5. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hasira hadi basi
     
  6. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SImfagilii mramba kwa sababu ya kauli zake chafu kama watz kula nyasi.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    na baaaaado tutakula mchanga
     
  8. V

    Vas P Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moja ya viongozi ninaochukia kutokana na kauli zao ni huyo Mrombo! sikuamini masikio yangu wakati akiliambia bunge kipindi akiwa waziri wa fedha eti ni bora wananchi wale nyasi illi radar inunuliwe,nakumbuka wakati anatoa hayo maamuzi bungeni kulikuwa na vuguvugu la maandamano ya wanafunzi pale UDSM ambao walidahiliwa lakini waliachwa kwa kukosa udhamini wa serikali (wakati bodi ya mikopo haijaundwa).....then nikaja kumsikia akitoa pumba zake tena bungeni akitetea serikali kununua ndege ya raisi ambayo inatua kwenye viwanja visivyozidi vitano vya mikoa yote ya Tanzania...kwenye hili alisema ndege lazima inunuliwe na akahoji kwamba mnataka raisi wetu atembelee punda!he is bogus of them all!
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Kweli kijana halafu hizo nyasi zipo hapa, tazama watu wanavyozichangamkia, fata link:

    http://www.jamiiforums.com/jamii-photos/189948-hii-ndo-raha-ya-bukoba-kagera-tanzania.html
     
  10. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    FaizaFoxy
    Mbona sasa hivyo vyakula havinunuliwi? Huoni kuwa wananchi hawana HELA?
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Tanzania hii ukose kula? usinchekeshe! "hafi mtu kwa njaa hapa".
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umbumbumbu ni kitu kibaya kama upofu! Kwa akili zako za wastani unadhani kwamba hali ngumu ya maisha iko hapa nchini peke yake na suluhisho lingekuwa ni kuacha kununua jengo huko NY. Kodi ya pango ya ubalozi ni dola 40,000 kwa mwezi ambayo ni sawa na dola 4.8 milioni kwa mwaka na ni dola 48 milioni kwa miaka 10. Kwa kununua jengo hilo, serikali itaokoa kiasi hicho, na wakati huo huo kupata wastani wa dola 200,000 kwa mwezi kama kodi. Sasa kati ya wewe na serikali mwenye akili zilizolishwa nyasi ni nani?
     
  14. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa, mimi na wewe nani mbumbumbu?

    Kodi kwa mwezi ikiwa dola 40,000 (kama ulivyosema), kwa mwaka itakuwa laki nne na themanini (480,000) na wala sio 4.8 million kama unavyodai wewe.

    Mafisadi wa ccm hamjachoka tu kuwaibia wananchi?
     
  15. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha Moto,

    Huyu FaizaFoxy ana ajenda kwenye post yake hapo, mie nshampa ushindi tayari ati
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tz We cry for freedom, we crying for freedom
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2015
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,656
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Mramba afungwe tu.
     
  18. s

    shikulaushinye JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2015
    Joined: Aug 29, 2014
    Messages: 829
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Wakuu wale wa umri km wangu na zaidi wanakumbuka waziri mmoja aliyekuwa waziri wa fedha katika awamu ya tatu ya Mheshimiwa Mkapa aliwahi kuleta malumbano na wananchi, kwaani wananchi na wafadhiri walesema kununua ndege ya Rais haikuwa kipaumbele, lakini waziri huyo alisema kuwa bora watanzania wale nyasi lkn ndege ya Rais lazima ununuliwe. baada ya ndge kununuliwa GULF STREM Rais alikuwa anaiogopa kwaani hata wafadhili wetu walikuwa wakitumia ndege za abilia. Ndge hii imekuwa mzigo.

    SWALI: Huyo waziri sasa anakula nyasi au dona?

    MWISHO WA UBAYA NI AIBU.
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2015
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hatari sana
     
  20. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    Jk alimfunga yule baba,halafu ile ndege akaitumia kuizunguka dunia,ha ha ha
     
Loading...