Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr Khalfan Hemed Khalfan - Amefariki, Mwanzilishi wa Zanzibar Association of Disabled

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mgombezi, Mar 30, 2009.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimesikia Mr Khalfan Hemed Khalfan amefariki dunia na kuzikwa jana, ni mwanzilishi wa Zanzibar Association of the Disable.
     
  2. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmungu amuhufirie madambi yake naammpe makazi mema peponi karibu na yeye Amin pia poleni wafiwa ni mwalimu aliyetusomesha wengi pale VIKOKOTONI .
     
  3. A

    Audax JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    apumzike kwa amani!!
     
  4. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu amuepushe na adhabu za kabri na akhera pia amshamehe mazambi yake .kwake ndiko tulikotokea na kwake ndio tutakaporejea na kila nafsi itaonya adhabu ya mauti .
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mola amlaze pema, na awape wafiwa ustahimilivu katika kipindi hiki cha majonzi.
     
  6. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi Mungu amuweke kwenye barza la FIRDAUS.poleni wafiwa msiba ni wetu sote.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP Mtanzania
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Inna lillahi wa inna ilayhi rrajiuun
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Mar 30, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna lilaahi maa akhadha walahu ma A'atwa, wakulu shay-in ‘indahu bi ajali musammaa, faswbir wahtasib

    Alhamdulillah! hapana shaka ni kiumbe chake Mwenyezi Mungu alichokitwaa na ni chake alichokitoa, na kila jambo kwake ni kwa wakati na muda maalum (uliopangwa) , basi wafanye subira (wafiwa) na wataraji malipo kwa kusubiri kwao. Mwenyezi mungu awape utulivu na amani katika kipindi hiki cha msiba Insha'Allah.

    Hizi si tetesi kaka... ni kweli ndugu yetu amefariki siku ya Jumamosi... huko Zanzibar...!
     
Loading...