Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpigie simu mbunge wako...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 30, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    [h=6]Mpigie simu mbunge wako simu mtake akugawie kidogo fedha za kukusaidia matatizo yako ya hapa na pale. Namba yake unaweza kuipata kwenye Parliament of Tanzania Hasa wale ambao wanaunga mkono kupewa posho au wako kimya! [/h]
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    nakuomba umpigie mnyika umweleze haya maneno uliyosema hapo juu.
    then unipe jibu lake.
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inashangaza sana! wabunge ni kati ya watu wanalipwa better nchi hii. Kitendo cha kuwaongezea malipo ya aina yoyote ile na kuwaacha watu kama walimu na police wakiwa katika lindi la ufukara halieleweki!
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbunge wangu keshabadili namba za simu mara tatu, hizo alizoandika kwenye profile yake ni boya tu.

    Tunamsubiri akosee njia aje Jimboni tu, jasho litamtoka!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Selasini, Mr. II, Shibuda, Wachungaji, Rejia, n.k.

    Wanasiasa wetu ni wasaka tonge tu. Inapofika kwenye posho wanakuwa kitu kimoja. Sasa kwa hili tutawaona ni wapi wanawaonea huruma Watanzania kutoka nafsi za mioyo yao. Hapa hakuna CCM wala CDM hapa kuna utashi wa mtu mmoja mmoja. Makamba na Zitto wapo pamoja; Selasini, Shibuda na wabunge wengi wa CCM wapo pamoja. Hakuna Chama hapa hapa tutawapima watu na kuwahukumu kwa unyang'au wao. Kuongezana posho wakati huu ni unyang'au tu hauna lugha nyingine.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na wale wasiokuwa na majimbo jee? Wanaotumikia muajiri wao "vyama", tuwafanyeje?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wenyewe wanataka pesa yakwenda kwa sangoma
    siyo rahisi wakupe wewe.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Mbunge wangu ukimpigia kuna sauti unakutana nayo " mheshimiwa hataki usumbufu wenu, tafadhali, jaribu tena uchaguzi ujao"
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Jana Mhe. Halima Mdee alikuwa akihojiwa na EA Radio, akarejea msimamo wa chama wa kupinga mfumo wa posho. Wao kama wabunge wanaweza kususa hizo za mjengo, lakini Jairo na Ngeleja wakaendelea kusaini mil. 4. Wanachopinga CDM ni mfumo wa posho mu-serikali ambao un'toa mianya ya watu kujilipa faranga nyingi!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Na wabunge wa viti maalum wenyewe hawana watu wa kuwapa pesa sababu hawakupigiwa kura na wananchi.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huyo mbunge atawasaidia wangapi!
    System ndiyo mbovu!
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Tunawataka mmoja mmoja si kichaka cha chama. Posho zitaktugawa.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Ngoja baadae nimtafute Halima Mdee ndio mbunge wangu
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    this nchi cant stop amazing me aisee.....
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli una akili sana wewe
     
  16. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wahenga walishasema "Kila mwamba ngoma ,ngozi huivuta kwake", "maji hufuata yaliko mengi", "Aliyekando, haangukiwi na mti" "Anayeonja asali, huchonga mzinga" "Apewaye ndiye aongezwaye" "Kila mlango na ufunguo wake" "Kila ndege huruka na mbawa zake" "Kuku havunji yai lake" "Mchovya asali hachovi mara moja" "Mtegemea nundu haachi kunona" "Mtondoo haufi maji" "Mwenye shibe hamjui mwenye njaa" "Mwomba chumvi huombea chunguche"

    Na hicho ndicho wanacho fanya wabunge kilichonenwa na wahenga, wanajiona kuwa walichumia juani na sasa wanastahili kulia kivulini.
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbunge wangu ni Wassira, ana roho mbaya kama sura yake. Yuko tayari anipe sumu badala ya fedha ya kunisaidia.
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mimi nikisikia habari za wabunge na mapesa, namkumbuka assistant minister mmoja from Kenya who summarized that
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mkuu jaribu kuchek na Mh Lema
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Kwa hiyo anamaanisha tuwaache tu waendelee kula kwa vile sio kosa lao ni kosa la kimfumo, na hata wakisusa wao Jiaro atakula!
     
Loading...