Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wako unaona anamapungufu yapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Oct 13, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Nachokijua binadamu wote tuna kasoro!kwa misingi hiyo wewe unaona nini kwa mpenzi wako au wapenzi uliowahi kuwa nao nini kasoro walizokuwa nazo?nawewe hukuzipenda?na ukilinganisha na uliyenaye sasa??je ni yupi unaona alikuwa bora zaidi japo haikuwezekana kwa sababu zilizokuwa nje ya uwezo wako!!
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukianza kulinganisha hutakaa uweze kuyafurahia mapenzi suala ni kukubali ................kila shetani na mbuyu wake ,hakuna binadamu asiye na mapungufu suala huwa ni muda wa kumpata yule mnayeendana na kuweza kuvumilia/kujazia mapungufu yake huku akiendelea kujazia kule kwenye mapungufu yako.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmmmh, maswali mengine balaa jamani
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Unaijua hii a*b=b*a?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hahahahah, siijui hiyo.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kasoro: anakoroma ka treni!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jibu swali!
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi sijawahi kubadilisha mpenzi na niliyenaye nikianza kutafuta kasoro zake sitampenda
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hata uliye nae sasa. Utakuta ana mapungufu meeengi tu kuliko wale wa nyuma. Sema pia ana faida zake na wema wake mwingii tu kuliko wale wa zamani.
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kila mmoja ulimpenda au ulikuwa naye kwenye mahusiano kwa wakti wake sasa ulinganishe ili iweje??
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wa zamani aliniwekea shuntama....wa sasa kaniwekea genda ugeluke.
     
  12. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amekuambia hajawah kubadilisha mpnz,aliye nae ndio wa kwanza na wa mwisho
     
  13. s

    siyayako New Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Better note coz hutakaa uenjoy tena mapenzi
    Ni vizuri kutojua mapungufu yake ili uzidi kufall in love every day
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Bado huko mlemle!!pazito pote!!
     
Loading...