Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mp Rorya: Nikishidwa 2015 naondoka na samani zangu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Smartboy, Mar 13, 2011.

  1. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mh. Lameck Airo amejitokeza na kusema asipo chaguliwa 2015 kuwa mbuge wa Rorya, anaondoka na samani zote za ofisi. Hizi ni pamoja na meza,viti,kabati, nk.
    My side hivi hawa wabunge wa ccm huwa wanafikiria nini, mbona kila anayeongea anatema pumba. Hebu fikirieni point kama hii unaweza kusema huyu jamaa anafaa kuwa mbunge! Naona ccm inaisha taratibu yaani hakuna mwenye uafadhali.
    Source gazeti la Mzawa la jana.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi nilicchoona kikubwa ni kwamba Airo ameona (bila ya shaka) kwamba hataweza kuwa Mbunge wa Rorya tena!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Darasa la saba! yeye anadhani vifaa vya ofisi kwake vinasaidia nini mpiga kura wa kawaida!? Mbona najua wajaluo wameenda sana shule hamna Mjaluo aliyekomaa wa CDM agombee huko! au wajaluo wote ni CCM?
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Itanibidi nijiandae ili ikifika 2015 niende nikaokoe jahazi.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    acha ujinga we mbunge hivi hizo samani zako zina thamani ya kiasi gani?mbona 2015 mbali sana utachaguliwa tena lkn wape huduma muhimu wa2 wako
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu amesikia harufu ya John Mashaka 2015 wa Chadema na Prof. Monyo. Anajua kabisa hataweza kustahimili hoja za Mashaka John, kwa maana hiyo ameanza kujitayarisha kabla ya Muda kufika. Achukue hadi pazia
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Anatakiwa awe buzy kuwahudumia wananchi wake. Huu sio muda wa kufikiria kama utashinda 2015. Yaani mtu hana hata mwaka tayari anafikiria 2015?
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inaonekana jinsi sisiemu wanavokosa usingizi/wasivonauhakika wa 2015. haiwezekani mtu (mbunge) sasa uanze kufikiria kushindwa uchaguzi ujao,alitegemewa awe busy kuhudumia/kutatua kero za wananchi. ccm kimsingi wameisha. sikiliza hata kauli zilizotoka kwenye mkutano uliofanyika pwani dk kawambwa nae akiwepo. hamna kitu tena
     
Loading...