Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morogoro road nn tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jembe12, Oct 22, 2012.

  1. j

    jembe12 Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii morogoro road mitaa ya urafik kuna folen kubwa mpaka darajan yaan zigzag nn tena
     
  2. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    siku nikija ntakwambia, kwa sasa niko IRINGA, kwenye mwezi wa 12 ntakua nishafika uko......
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ndio Hayo hayo Tunalalamika kwenye Thread Nyingine ya poor planning ya Mkandarasi!! Watu Tunapata usumbufu Ila naona Hatujambana Vizuri Mkandarasi na Consultant!!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Sisi si wamikoani!! mnalialia nini?
     
  5. Ngagarupalu

    Ngagarupalu Senior Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  6. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mkuu sasa yeye ndo yuko sehemu ya tukio then anatuuliza sisi, tutamjibuje sasa....
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahaha, huyo aliekuita wa mikoani lazma ni mwanamke na atakuwa alikutania kuhusu suti yako ya kushonesha lol!
    Natania banaa, hata mie wa mikoani tu, kwani ni nini?
     
Loading...