Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mombasa hakuna kulala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, May 30, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mmasai alikanywa na wenzake asiende mombasa lkn akajitia hawezi kufanywa kitu kwani atajizngusha sime kiuono chote. Kufika Msa akapata kazi ya hoteli jikoni, Mgunya aliekuwa mkubwa wake udenda ulimtoka kila mmasai anapoinama akiona makalio yake, hajui afanye nini kwa kuogopa sime. Siku moja mmasai alijikata kidole, mgunya akaona hii ndio fursa yake, haraka akamchukua mmasai ndani akachukua kile kidole akakiingiza katika makalio yake na kukisugua akamwambia hiyo dawa asiseme. Kupita wiki Mgunya akajichanja uume wake mbio kwa mmasai akitaka na yeye ile dawa, mmasai bila bugdha akaweka sime kando akamwachia mgunya apate dawa. Kurudi kwao akaelezea dawa za Msa. Palichimbika alipoelezwa kuwa amenanihiwa.
     
  2. M

    Morris Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oho..!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Daa!! nguvu zimeniishia
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huo ni utani wa ngumi haswa!
     
  5. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo kali
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1: uuuwiiiiiiiii :biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  7. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyo kali:tonguez:
     
  8. K

    KSOO Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iyo nommaaa!!!
     
  9. c

    cul_dude786 New Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    santeee..

    Bac cku moja watu walikua wakisafiria lamu na kasuku pia akawa yumo..

    Bac kasuku kilikua kinketi nyuma kwa boot ya gari..

    Bac na ule kasuku akawaambia yakwamba mukifikia lamu nijulishe na akalala..

    Baada ya msafara cwaelewa huchosha..kukawa mjamaa anajitwa(streching)..mara kwa bahati mbaya ile mkono wa mjama ikagusa **** la kasuku...

    Kasuku kwa mstuko akasema..

    Je tushafika lamu!!.lol
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahahahahah maana kaguswa siko
     
  11. c

    cul_dude786 New Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    santeee..

    Bac cku moja watu walikua wakisafiria lamu na kasuku pia akawa yumo..

    Bac kasuku kilikua kinketi nyuma kwa boot ya gari..

    Bac na ule kasuku akawaambia yakwamba mukifikia lamu nijulishe na akalala..

    Baada ya msafara cwaelewa huchosha..kukawa mjamaa anajitwa(streching)..mara kwa bahati mbaya ile mkono wa mjama ikagusa **** la kasuku...

    Kasuku kwa mstuko akasema..

    Je tushafika lamu!!.lol
     
Loading...