Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moja ya Ndege Kubwa Duniani

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Jan 7, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    securedownloadCAARJVSY.jpg securedownloadCACBQ0LM.jpg securedownloadCA0DMCKF.jpg securedownloadCARJYWCL.jpg securedownloadCAQAE3UH.jpg securedownloadCA0339KX.jpg securedownloadCA7AMTBP.jpg securedownloadCA9J8B03.jpg securedownloadCAGESH4N.jpg securedownloadCARHO9G9.jpg securedownloadCAXKV16R.jpg securedownloadCAV0LLOR.jpg securedownloadCAE001KX.jpg securedownloadCAA9NDXO.jpg securedownloadCAV7V123.jpg securedownloadCA20EEVT.jpg securedownloadCA72FNE3.jpg securedownloadCAM1AJET.jpg
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Empty Post!
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nothing!...
    Our precious time wasted!
    Kweee!
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Iko wapi na imefanyaje?
     
  5. B

    Byabato Kilama Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hili dege laweza tua NIA (Dar)
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Viwanja vyenyewe vya kuchakachuliwa na wachina kama alijazama!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuweke sawa hii maneno:

    Broda, ukisema hiyo ni moja ya ndege kubwa kabisa unakanganya, sema kuwa hii ndio ndege kubwa kuliko zote duniani kwa habari ya ubebaji abiria, ikiiacha kwa mbali Jumbo-Jet, Boeing 747 ya Mmarekani ambayo ndiyo iliyokuwa ikishikilia nafasi hiyo
    .
    Inaitwa Airbus -380, ndege ya Kifaransa, japokuwa parts zake zimetengenezwa sehemu mbalimbali duniani, na ina uwezo wa kubeba kuanzia abiria 550 hadi 850, kufuatana na mahitaji ya wanaoweka order.
    Spidi yake ikiwa cruising inafikia km900kwa saa.
    Bei ya ndege moja ya aina hii iko kwenye wastani wa US Dola 350Million.
    Tanzania haiwezi kutua, labda huko 'sOUND-aFRICA'- Afrika ya kusini.
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Asante PJ kwa maelezo yako na rekebisha mkuu NDEGE KUBWA DUNIANI..........LOL
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Beautiful!
     
  10. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu napenda kuwaambia kuwa kwa upande wa ubora wa aerodrome uwanja wa KIA ni bora kulko Oliver Tambo. Achilia mbali swala la miundombinu mingine lakini dege hilo linatua KIA bila shida yoyote.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Haifikii hii ANTONOV

    [​IMG]
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!imetulia kweli kweli!Bongo sijui tutafikia hicho kiwango lini!!
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu to be honest,hii uliyotuonyesha wewe ni ndogo sana!!
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145

    Wakuu vipi tena au ndiyo ule ugonjwa wa macho?poleni sana!!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Picha ni ndogo lakini ndege ni kubwa sana.....imagine SIX jet engines na 32 tyres
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yaah, antonov 225 mirya ndiyo ndege kubwa kuliko zote duniani kwa sasa. Ingawa hii ni maalum kwa cargo. zito wake pekee unafikia zaidi ya tani 600. ina uwezo wa kubeba tani 250 na uwezo wa kuingiza ndani mzigo wenye urefu wa mita sabini na vile vile inaweza kubeba mzigo kwa nje(na mbeleko?)
     
  17. M

    Munghiki Senior Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mmi naomba nikusahishe kdg hyo co ndege kubwa duniani bali ni ndege kubwa ya abiria,ndege kubwa duniani ni Antonov 225.
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mabulangati,
    Kwa kiasi nakubaliana na wewe!

    Kwa Urefu wa RWY, haina shida, runway ya KIA ni moja kati ya njia za kurukia ndefu na bora kabisa katika Afrika.
    Shida inakuwa kwenye upana wa hiyo njia. A380 inahitaji njia yenye upana wa Mita 80 kwaajili ya ku'manouvre, tofauti na 747 inayohitaji mita 60 upana wa RWY.

    Lakini pia mind you, wingspan ya A380 ni kubwa sana (80 metres) kiasi kwa KIA, almost 1/2 ya bawa itakuwa inatembea kwenye nyasi, tofauti na B747 ambayo wingspan yake iko 60m.
    Lakini pia kutokana na nguvu yake ya msukumo wa hewa, ikitua itangoa signage na taa zote za kuongozea ndege, na pia itaangusha majengo yote ya mapokezi,kwa vile hayakujengwa kwa kuiweka ndege hiyo katika mpango-mkuu wa ujenzi(Master Plan)
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!!inachukua watu wangapi?inatisha mkuu!!
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama umesoma vizuri post yangu utakuwa umeona kuwa nimeshaongelea suala hilo...you are just repeating the stuff!!
     
Loading...