Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MoF: Awarded Tenders for the Year 2011/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jul 5, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naam, hivi ndivyo fedha zetu zinavyotumika...

    Please check the attached file, posted on MoF website on tenders.

    See how much money was spent to celebrate 50 Years of Independence & how much we invested in attending the AfDB meeting!
     

    Attached Files:

  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama sikosei ujenzi wa daraja la kigamboni ni kama 100bn, tungeweza kujenga lile daraja na kuliita UHURU BRIDGE BADALA YA KUNUNUA FULANA NA KOFIA, TUNGEKUWA NA KUMBUKUMBU YA MIAKA 50 YA UHURU KWA VIZAZI VIJAVYO.

    ANC KILE CHAMA TAWALA CHA SOUTH AFRICA, WAO KATIKA KUADHIMISHA MIAKA 100 YA ANC WALIJENGA GUNTRAM RAILWAY, TRENI YA UMEME TOKA JORBUG KWENDA PRETORIA SIKU YA SHEREHE WAKAZINDUA ! SISI MH!!!!
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Invisible- are these figures in bn or millions! I think you misquoted the figures!
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni pesa mingi saana imetumika kwenye mambo ya mapambo na kula. Watu wanakula food ya Mil. 16... huwa wanakula nini hawa watu??? Au hiyo misosi katikati ina vipande vya Dhahabu/Almasi???

    Then unasikia the same people wanasema nchi haina uwezo kifedha.... Is that this Govt has no Cash or they dont know how and where to use the cash they have... This is why some pips gat Billions in Swiss Banks. Its OK for Doctors, Teachers and every civil worker to Boycott......
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    You pay 14m for airfreshner? One eminent American said that the Government's value is measured by where it's money goes.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Njilembera

    I've attached the original doc. Mkuu, figures ni ndefu sana eh?

    :popcorn:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Gagnija,

    Hukuangalia hii:

    Katika AfDB Meeting pekee (sijui huwa kila meeting wananunua laptops?):

    Supply of laptops and printers & UPS | Supplier: M/s Simply computers (T) Ltd | TZS 843,620,155
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Dah ndo maana wanavimbisna matumbo mpaka wanashindwa kufikiri
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    No wonder why we are poor!
     
  10. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aiseeeee kweli kabisa! Nilikuwa wapiiiiiiiiiii? Ngoja nikaunde kampuni yangu nitaiita Roses Sweetie Ltd, one quote, one kill!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeishiwa nguvu!

    IT/Computer stationaries kila mahali kama vitafunwa. Security wa vifaa wanasema 500m - Jeshi la polisi limeenda wapi mpaka waweke kampuni binafsi kuchunga mali za serikali, tena hazina? Au jeshi wako busy Mabwepande?
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    161bn kwa nini wansigetumia kununua vifaa kwenye hospitali zetu ili kama taifa lililofikisha miaka 50 tupate matibabu ya uhakika
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    we are poor because of our inferiority
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wizara/Idara za serikali zinafuata nini kwenye maonesho? Nane Nane, Saba Saba zinawahusu nini hasa?
    Saba saba ni International trade fair, Wizara ya fedha inafuata nini huko?
     
  15. i

    ithangaledi Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Lukuvi alisema wametumia shilingi bil. 27.5 lakini kwa takwimu hizi anakuwa mwongo kweupeeeeeeeeeeee, na ukizingatia tena wamewapa oxford tender ya kuuza vitabu kwenye hela za ufisadi wa rada
     
  16. i

    ithangaledi Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    na WB wamewaterdown hyo kampuni kwa kujihusisha na ufisadi
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na hapa hatujapata takwimu toka wizara nyingine, hasa utumishi maana walifaya maonesho ya hovyo sana pale mnazi mmoja.
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280

    No we have money,a lot of them but we lack priorities !

     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wanatumia fursa hizi kujineemesha.
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Really? Sikuidaka hii
     
Loading...