Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mods,baadhi ya threads zinahitaji kusafishwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DAR si LAMU, Aug 18, 2008.

  1. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..mods,

    ..kama mtakuwa mmegundua,baadhi ya threads [ barack obama special thread,etc] zimekumbwa na wimbi la matusi yanayoharibu mtiririko wa post zilizoko. vitu kama hivi vinafanya watu kutokuwa na hamu ya kuchangia mada.

    ..vile vile vinashusha hadhi ya thread yenyewe. hii ina-impact michango na mawazo ya watu wanayotoa au kutakatoa humu jamvini. heshima inashuka pia.

    ..nadhani mambo kama haya yasingeachiwa yakaendelea. yanahitaji kudhibitiwa.

    ..simply, posts kama hizi ni za kufutwa au kuwekwa sehemu ambayo wanaohusika nazo wataziendeleza huko na si kuharibu thread za muhimu na maana. but i doubt kama huko zitachangiwa, sababu yawezekana watu wanatafuta attention au wana-spam thread.

    ..anyways, p'se do the needful!
     
Loading...