Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mobile saga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Raia Fulani, Nov 26, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Lakini Yesu si ndio Nabii Issa?
     
  2. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    kakufundisha nani! kafanye hili zoezi utajua tu! ukisikia, kiti kiti kiti....Kemea kwa jina la issa toka pepo, kama halikurukia shingoni! lakini kemea kwa Jina la Yesu, utaona linalalama na kuchimba!
     
  3. F

    FELIK PETRO Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yesu Ni Mungu. Huyo Issa hana cheo.
     
  4. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acheni ujinga, tujadili mambo ya msingi.
     
  5. a

    abam Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kaka yesu na issa ndie huyohuyo ni sawa na ibrahim na abraham,ukikataa we kataa tu lakini ukweli utabaki palepale.
     
Loading...