Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika oyeee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Brandon, Nov 2, 2010.

  1. B

    Brandon JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    At last katangazw. Nilishindwa hata kula kwa kudhani watayachakachua.

    God is great all the time. Congs bro.

    Viva pipoz power
     
  2. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnyika kushinda kupitia upinzani ni fundisho kwa chama tawala. Chama tawala kijifunze kuwa hii nchi sio ya CCM tu. Inabidi rushwa ipingwe kwa juhudi zote na wanaokamatwa kwa rushwa wachukuliwe sheria stahili, na sio kulindana.
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mh! Hili ni Jukwaa na Malavi Davi lakini au ndiyo Mambo ya Kumdondokea?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    HAHAHAH NDEGE YA UCHUMI WEE ACHA TU HII NI FURAHA NDEREMO NA VIFICHO NDO MAAANA WATU WANABANDIKA MABANDIKO POPOTE:hippie:
     
Loading...