Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnawafanya nini walimu wenu kike?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Feb 21, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kuna *shule moja ya wavulana watupu,ambapo wanafunzi walikuwa manunda ile mbaya,Tatizo wanafunzi hao walikuwa wanawadhrau sana walimu wao wa kike,walikuwa hawafati amri na maagizo ya hao maticha wa kike. Mwalimu mkuu aliamua kulivalia njuga *tatizo hilo.Siku moja aliamua kuawita wanafunzi na walim woote mstarini.. kukiwa na walimu na wanfunzi akawa anahutubia;
    MWALIM MKUU:wanafunzi wa shule hii mnatabia mbaya sana nimepata mashitaka kwamba*hamuwatii*walimu wenu wa kike,inashangaza wanafunzia wakubwa,mmebarehe lakini mambo yenu kama watto wa primary school.Kwanini hamuwatii walimu wenu hapa shuleni?
    mnawadharau?!
    WANAFUZI:kwe! kwe! kwee! mmmh!
    MWALIM MKUU:Mnacheka nini,kama wwe frank juzi nlikuona na *mwalm ester kwenye kile kichaka akikupa adhabu ya kufyeka majani *ulifanya kitu?
     
  2. R

    RECYCLER Senior Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No network!
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alafu alivyo mpa hyo adhabu? Au ndo umeme umekatika?
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah,ngoja niingie hotmail
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio watiifu kweli hao.
     
Loading...