Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnapovaa g string za mademu zenu muwe makini jamani....

Discussion in 'Jamii Photos' started by The Industry, Sep 6, 2012.

  1. The Industry

    The Industry Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DUMB.jpg jamaa kajisahau kitaa na thong ya demu wake....aibu tupu!!!!
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Thong yake mwenyewe hiyo!
    ipo embroidered na imeandikwa:
    I love bad boys kwa mbele.
     
  3. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ni aibu
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umejuaje ni ya dem wake na cyo yake??hawa mashoga wa miaka hii tabu kweli...
     
  5. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo nikusudio lake kutembea kistyle hizo za kishoga.
     
  6. The Industry

    The Industry Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du inawezekana ikawa yake mkuu lol!!!
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hiyo kwa kata K au mlegezo safi sana!!!!! Mambo Ndembwendembwe!!
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    photoshop hii
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuuuu aiseeee.....
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,782
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Hapana hyo g si ya mkewe.
    Kuna g-string za kiume,zipo nyingi tu mbona?
    Hata ma-Boutique zipo.
     
  11. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Ningepatwa na presha kama ucnge-comment.
     
  12. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    punga hili linapumuliwa
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,782
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Unan'chokoza e???
    N'takumeza.
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Pia inawezekana hilo pozi lake ni la 'makusudi'!! Sio bahati mbaya!!!
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mwali mwanangu, umezijulia wapi hizooooo?
     
  16. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Haya Nimeona Mamii! Ila kwangu hapana!!! Ngoja nitakuwa nawaona Wengine tu
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,782
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Haya,ila mapenzi yakizidi kwa mkeo,utaivaa tu.
     
  18. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ukumbuke pia kuna ndugu wa david cameroon!
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sio kwenye mavazi! undugu wao upo kwenye kutifuliwa tu, tifu tifu tifu
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo za wanaume ni za kuwasaidia kupwiu au?hizi fasheni hizi nahisi sasa dunia inazungukia kurudi nyuma na ndio maana mambo ya siku hizi yanaenda kinyume nyume.
     
Loading...