Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaoponda upinzani; ni nani anaweza kuwatetea na kuikosoa serikali kama CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Jun 15, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Heshima kwenu wana jf! Nimeamua kuandk hili kutokana na baadhi ya watu kuonekana kukiponda CHADEMA (upinzan) kuwa hawana lolote,wanapinga kila ki2.naomba wanijb haya

    1.serikali ya CCM bila upinzani inaenda?
    2.ni chama gani kama siyo CHADEMA kinaonesha kutetea wananchi na kuikosoa serikali effectively?
    3.bila upinzani hasa CHADEMA ungewezaje kutambua uozo wa serikali ya CCM?

    Rai yangu
    upinzani una nafasi kubwa kuikosoa serikali na kutetea wananchi.bila upinzani tanzania inge/takuwa screpa. CHADEMA Wameonesha ukomavu katika hili kuliko wapinzani toka vyama vingn na hili liko wazi!

    VIVA CHADEMA! MUNGU IBARIKI TZ, MUNGU KIBARIKI CHADEMA!
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Eti wanataka CHADEMA ife wabaki mke na mume tu mle mjengoni na yule mtoto wao
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sijaona walilofanya.Labda ungesema ni nini walichofanya kuboresha maisha ya mtanzania... otherwise just keep on talking
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tatizo Chadema hawasemi watawafanyia nini Watanzania, hivi Mwananchi wa kawaida unakuwa unamueleza tu matatizo ya CCM halafu wewe usemi utafanyaje zaidi ya kusema kauli mbiu tu, Hakuna kulala mpaka kieleweke, tunataka kuwakomboa, semeni CCM wameshindwa sisi tatafanya A.B.C.D sio maneno matupu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ulitaka wafanye kipi kama chama cha upinzani ambacho hawajakifanya....kwenye ilani ya chadema walisema wataanza mchakato wa katiba ndani siku mia moja kama wang'e chukua nchi lakini pamoja na kwa hawaongozi nchi lakini baadhi ya ilani za chadema zinafayiwakazi
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani utalipata hili zaidi pale watakapowakilisha bajeti yao kama kambi rasimi yaupinzani j3.Unasemaje?Kwamuda woote ujaona nini mkabala kwa Cdm kama Ccm wanakosea?Nadhani j3 utaanza kupata kitu,sikiliza Bunge j3.
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu wanauliza chadema haisemh itawafanyia nini Watz, hivi wauliza maswali hawa wanataka majibu yapatikane hapa Jf? Mbona chadema imetamka na kuna machapisho kadhaa yanayoipambanua chadema ni nani na inataraji kuwafanyia Watz nini !

    Kuhoji imewafanyia nini watz kwa leo ni swali la kitoto na kizushi, hivi unaweza kuwauliza watu wanaofunga ndoa mbele ya padri kuwa " Hivi ninyi mmewatunzaje watoto wenu na hali ndiyo wanafunga ndoa?" subiri waoane, wazae ndipo uhoji juu ya afya ya watoto wao!

    Subiri chadema ichukue madaraka ndipo iiulizwe kwa itakachokifanya.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,901
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    sidhani kama umeshirikisha kichwa chako kikamilifu kabla ya kucomment
     
  9. m

    mangikule JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,319
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Safi sana!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,901
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    sidhani kama wewe unawasikiliza chadema vizuri.

    Ritz jaribu kuwasikiliza vizuri,kunyume na hapo unataka kutuonesha wewe ni mpinzani.
    Ata la mfuko wa cement haujalisikia?

    Jaribu kuwa mkweli kidogo.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa umenena vyema.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,901
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    Cdm wanafanya kazi nzuri inayo fanya watanzania waamin.

    Kazi ya ukombozi wa wanchi kifikira iliyowashinda wake wa nyinyiemu, cdm wameifanya na wataendelea kuifanya.

    Asiye liona hilo ana lake jambo.
     
  13. m

    mangikule JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,319
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Wanasemaga lakini sikio la kufa CC magamba wanachuja wanalotaka.
    Sera nyingi ambazo magamba wanazibeba bila kujua jinsi ya kutekeleza ni Sera za CDM. Katiba mpya ilipingwa vikali na Waziri wa sheria wakati huo na mwanasheria mkuu lakini kelele za nguvu ya UMMA zimeshinda umeona mwenyewe. Yote mazuri yalikwibwa na magamba originated from CDM.
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ha haaaaa Mtoto ni yupi tena huyo ?
     
  15. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasome ilani ya uchaguzi ya CHADEMA ya Mwaka 2010. Gamba kilaza
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Usiwe mvivu wa kufikiri, mchakato wa katiba mpya ni hoja ya NCCR. Kwa kuwa Zanzibar wanayo yao mpya, Tanzania ilnabidi nayo iwe nayo mpya.CDM haiwezi kuishurutisha CCM hata siku moja. Chama cha upinzani kazi yake ni kuchukua madaraka, till then you can't measure your sucess based on flimsy bills zinazopitishwa bungeni. Upinzani siyo sifa, ni u-looser!!
     
  17. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kichwa kipi unachozungumzia we F*la.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    NCCR ya mbatia
     
  19. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka wafanye kwani wao ndo wanapokea PAYE
     
  20. escober

    escober JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    atakuwa ameshirikisha masaburi
     
Loading...