Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaonaje kuhusu hiki kigezo cha kazi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Hey, Aug 5, 2012.

  1. H

    Hey Senior Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45


    Huu utaratibu umeanza lini? Nimezoea kusikia watu wakisema ukisoma nje kazi unapata lakini ndio mara ya kwanza naone waajiri wakisema wazi kwamba ni kigezo.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hii ni mupya aisee
     
  3. Uzazi wa Mpango

    Uzazi wa Mpango Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    hao jamaa ni wa**** kabisa
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dah WTF ndo ishaanza kuelekea huko...
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mara zote huwa nasema elimu ya Tanzania kwa sasa ni hovyo sana..mie nakubaliana na kipengele hicho,Mwajiri acha achague anavyotaka (private sector hizo serikali haina sauti hapo),soko huru la ajira na la ushindani.anapunguza na idadi ya barua za maombi...mtakoma na UDSM zenu.nabado zitaanza kumwagika kinoma kazi za namna hiyo..
     
  6. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,355
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    ....lakini na huko nje inategemea maana hata akina Lukuvi, Nchimbi, ect wana madigiliii mengi ya vyuo vya kata na wengine hata vyuo havieleweki vipo wapi !!
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Elimu yetu sasa iangaliwe kwa jicho la 3...its shame yaani, mtu mpaka kuandika application letter hawezi, na huyo katoka chuo...SHAME
     
  8. BIF

    BIF Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunapoenda......................!
     
Loading...