Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmm! Mamdogo jamani!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nothing4good, Mar 7, 2011.

  1. N

    Nothing4good Senior Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wandugu naomba msaada. Mimi nina mchumba wangu 2ko ktk process za harusi. alishanitambulisha kwao na nikakubalika. Mimi ninaishi na mamdogo. Mamdogo ndiye aliyenilea so nikama mamangu. SO Nilimpeleka Mchumba wangu kwanza kwa mamdogo kumtambulisha kabila ya ha2a nyingine na mamdogo ndiye aliyewaambia ndugu zangu wengine. na akasema kuwa atagharamia kichen party na send off kwa kuwa mimi nikama mtoto wake. ndugu zangu karibu wote wanamjua huyo kijana.sasa cha ajabu mamdogo ameanza kunikatisha tamaa. ananiambia mbona huyo mwenzako anaoneka haja2lia? Nimzuri 2 wasura hana kingine hakufai mwanangu. Tafuta mwingine mbona wanaume wako wengi? na maneno mengine mengine kibao. Mimi nikamjibu nampenda hivyo hivyo alivyo mamdogo.baada ya kuona sielekei kumwacha akaanza kumwaga upupu kwa ndugu zangu wote kwamba yule kaka hanifai. Ndugu zangu wakaanza kumchukia huyu kijana. Cha kushangaza naona mamdogo yuko karibu sana na mchumba wangu nikimuuliza anasema wanashughulikia mambo ya ndoa ye2. Siku moja mawifi zangu (ukweni) wakaniita na kuniuliza hivi huyo ni mamdogo wako kabisa? Nikawajibu ndio. yeye na mamangu ni wa2mbo moja walishangaa na kusema mbona sasa anafanya mambo ya ajabu vile? Nikawauliza mambo gani hayo wakasema nisubiri niolewe kwanza ndo wataniambia coz wanaogopa kuuvunja uhusiano we2. (mimi na kaka yao) katika chunguza yangu nimegundua mamdogo ananichukulia mchumba wangu. Nimuachie mchumba wangu au Nifanyeje??
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwachie!!Wote hawakufai!!!
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    nawewe andaa harusi ya mamdogo na huyo jamaa...hapo utamkomoa.
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    heee,pole mamii,kitendo anachokifanya mamaako mdogo ni kichafu,na huyo mchumba ako hajatulia,na hana aibu,juu ya yote,uamuzi ni wako,maana ndoa ni safari ndefu,ukiwa nae huyo mtu ujue pressure zitakuwa juu juu,maana hatotulia,ata hangaika tu.pengine ni heri yako,mungu amekuonyesha mapeema huyo mchumba ni wa aina gani.jee umemwambia maako mdogo?na yeye anasemaje?.w.me sijui wakoje jamani,wewe ndio wenye uamuzi wa mwisho.muulize mchumba kulikoni na kwa nini anafanya hivyo?inavyoonyesha hakupendi,asingekufanyia hivyo.
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mweleze mamdogo ucimfiche anachofanya c kizuri kabsaa!

    Na huyo mchumba mueleze ajue kosa lake then chukua hatua
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kweli huyo jamaa hajatulia kama alivyokwambia mamako mdogo. nimeipenda hiyo,kaanza na yai kamalizia na kuku. kweli vice versa is true.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyo Mchumba wako namlaumu sana. Kama mamamdogo kamshawishi angekwambia kama kweli anakupenda lakini naona huyo mchumba wako nae hajatulia piga chini wote. Utapata mwanaume wa kukufaa huyo hafai kabisa hata kidogo anatembea na mama yako??? Maana mamamdogo ni mamayako tu.

    Natamani nimtukane vilee .***** zake kabisa hana adabu
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    faster sana achana nae huwezi kushare penzi na mama yako mdogo kwani ni kama mama yako mzazi kabisa so plz achana nae:hand:
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivi ni wewe au nimesahau kuwa wiki iliyopita ulikuwa hapa unatafuta mpenzi wa muda( wa mkataba)? leo huyu unaye miaka miwili?

    ulikuwa unatafuta mwingine wa nini?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Michelle hizi huwa tunazipotezea tu kama hatujaziona vileee
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dena this is bullshit, .....tunamweka mtu tusiyemjua maanani,tunampa ushauri then kumbe anadanganya....!!!!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Michelle kunyamaza kimya ni jibu tosha la mpumbavu
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Du kizunguzungu kumbe wiki iliyopita ulikuwa unatafuta mchumba sasa unataka kuolewa na mchumba uliyekuwa nae miaka 2 iliyopita fafanua tukusaidie usilete jokes
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii ni mbaya lakini Dena wangu,kuna watu watakosa ushauri kumbe wanauhitaji kweli.....!!! am out....!!
     
  15. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DA nimeshindwa kusoma hii kiarabu au !
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhh NO COMMENT
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa heri
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I wonder some people like to degrade their credibility
     
  19. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwaachie mama mdogo wapo wengi tafuta wako wa kweli!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kweli lakini huyu alitakiwa afanyiwe kama not enough thread zake zote zilichanwa live mpaka kakimbia jamvi
     
Loading...