Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai huyu nouma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by piper, Jan 25, 2012.

  1. piper

    piper JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamaa fulani wa kimasai alijisikia anaumwa hivyo akaenda hospitali kwa uchunguzi wa kitabibu, baada ya vipimo vya hapa na pale daktari alimuwekea kipima joto (thermometer) mdomoni ili aangalie joto la mwili wake, alipogeuka kuandika majibu kwenye daftari, majibizano yao yalikuwa kama ifuatavyo:

    Daktari: kipo wapi kipima joto kilichokuwa mdomoni mwako?

    Mmasai: nimeshamesa nilifikiri ni pipi.

    ilinibidi nijiondokee nisisikilize zaidi maana mbavu zilishaanza kuuma.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Basi ulipoondoka Mmasai akaomba maji ili yakisukume
    maana kilikuwa kimekwama kwenye koromeo...
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo mmasai noma, inaelekea alikuwa na hamu sana na pipi.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    enhe vipi kilitoka sasa?
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Bishop;nilikwambia tuanze kuvuta bangi kipindi kile wadogo ukagoma...
    unaona madhara ya kuanza bange ukubwani thatha?
     
  6. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hapo tena anaweza kurudi kwa ajili ya operation ya nya coz icho kithmometer kanaweza kikagoma kutoka...............
     
  7. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...kikashindikana kutoka pia kumezeka!
     
Loading...