Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmarekani; mjapani na mtanzania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Laiser, May 21, 2011.

  1. L

    Laiser Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmarekani, Mjapani na Mtanzania walikutana chuo Kikuu cha Harvard wakaanza kutambiana kuhusu uchaguzi katika nchi zao. Mmarekani akajigamba kwa kusema sisi wamarekani tukishapiga kura, kura zinahesabiwa hapohapo na mashine na tunapata matokeo hapo hapo. Mjapani akajigamba akasema sisi kwetu huna haja ya kusubiri matokeo kwani unaenda nyumbani na tume ya uchaguzi inayatuma matokeo moja kwa moja katika computer yako. Mtanzania akasema mimi nisemeje sasa, Akawaambia yaani nyie mnachukua muda mrefu hivyo, yaani sisi hata kabla ya uchaguzi tunajua mshindi ni nani.
     
  2. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya tz ni kaliiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaa!
    Sisi tupo juu kwenda chini!
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,haaa... Kweliii tencholojia ya tz ndo ipo juu kuliko zote ha,ha,ha,haaa
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,660
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe teheeh!!!
     
Loading...