Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliopo kwenye sekta ya magazeti Fanyeni hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Aug 29, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    WanaJF, nimeona vema nitumie jukwaa hili kuwaomba wenzetu waliopo kwenye sekta ya magazeti wapeleke rambi rambi morogoro kwani kijana aliyeuwawa kwa kutupiwa bomu la machozi alikuwa anauza magazeti. Na kwa mtazamo wangu huyu ni mdau mhimu sana katika sekta hii. Hivyo niwaombe ndugu zetu waliopo kwenye sekta ya magazeti wapeleke rambi rambi kwa marehemu madau wao. Na ni magazeti yote bila ya kujali itikadi za vyama. Kila la kheri
     
Loading...