Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlevi na rafiki yake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 12, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mlevi anarudi na rafiki yake mgeni nyumbani kwake na kuanza kumuelekeza hii ni nyumba yangu na lile ni gari langu,wakaingia ndani wanalikuta njemba limelala na mke wa mlevi bila wasiwasi mlevi anaendelea kuelekeza kile ni kitanda changu, yule ni mke wangu na yule aliyelala naye ni MIMI
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    teh teh teh aiseee hiii ni kalii mzee daah inamaana jamaa hata hajijui kua ni yeye..!
     
  3. Daniel Mjema

    Daniel Mjema Verified User

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 23, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    hahahhaahhahaha u made ma day
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh pamoja na kuwa mlevi pia ni kilaza
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo pombe alokunywa itakuwa haipo dunia hii ya leo
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah...! kwa mtaji huo siongexzi tena moja for the load kha? yan jamaa hajijui kweli hii kali
     
Loading...