Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa mpya wa Njombe aibiwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 28, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pengine turudi na usemi usicheke msiba wa mwenzio
    nimesoma gazeti moja leo la tanzania daima linasema rc njombe aibiwa
    ukisoma kwa ndani utaona ameshangaa kuibiwa majuzi akiwa mkuu wa mkoa na akiwa na ulinzi
    wakati amekuwa mkuu wa wilaya muda mwingi bila kuwa na ulinzi akuibiwa

    anyway pole san mkuu hao ndio walinzi wenu kwanza nimesikitika kusoma unahisi walinzi wa kampuni ya ulinzi sikuhiy ndio wahusika najiuliza mkuu wa mkoa analindwaje na ulinzi wa kampuni wakati washenzi wachache pale masaki wanalindwa na polisi tena wengine wakurugenzi wa kampuni ..siitaji kulalamika kwa hili alichoniacha hoi alisema anauhakika watakuwa wamehusika walinzi maana tangu aingie wakati mwingine usiku amekuwa akikuta wanaingia lte na wengine wanashinda kwenye pombe

    sasa nimejiuliza kama alikuwa anajaua wanashinda kwenye pombe iweje amekaa kimya mpaka aibiwe ndio analalamika walikuwa wanashinda kwenye pombe........,
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa mkoa mpya wa Njombe ameingiliwa na kuibiwa kwenye ikulu hiyo ndogo ya mkoa. Majambazi walivamia na kuiba vitu mbalimbali ambavyo thamani yake haijajulikana kulingana na source yangu. Mkuu huyo alipoulizwa kuhusu swala hilo alisema haoni haja ya kuwa na walinzi kama wameweza kuingia na kuiba. RPC alipotafuta kuzungumzia swala hakupatikana.
    My take: Kama ikulu inaibiwa na walinzi wakiwepo sasa huku uraiani watu si ndo watachinjwa kama mbuzi. Kuna haja ya kuanza kujihami sisi wenyewe coz naona usalama wetu uko mashakani. Source Rafiki yangu yupo Njombe
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kazi ya police ni kudhibiti maandamano, wanaharakati, wadai haki na CHADEMA. Ulinzi tafute KK security.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    aibu kubwa aisee...........
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    polisi wako busy kwenye kuzuia maandamano na mikutano ya wapinzani
    kazi za ulinzi ni za wahusika wenyewe wenye nyumba
    wakiitwa kuzuia maandamano wapo wengi ila kuwalinda raia na mali zao hawapo kabisa na jeshi halina vitendea kazi
     
  6. K

    Katani Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wamemkalibisha mkoa mpya bana.hiyo ndo njombeee?
     
  7. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    My Sonoooooooooh! So AMEINGILIWA? Oh ooooooh! IKULU HIYO NDOGO? Mai waneeeee! Kisha wakaiba?? Miiooooooooh! mmmmmmmmmh!
     
  8. j

    jimatem New Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana Njombe wamemkaribisha
     
  9. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa! Wonders shall never end. Mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wa mkoa anaibiwa? Wamebakiza magogoni.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    inji imejaa usanii mwingi na kupeana vyeo ili kula vizuri. Natamani wangemwiba na yeye kabisa.
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu umefanya nimecheka kweli
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Police wako bizzz kuzuia maandamano ya chadema jamani msiwalaumu! Isitoshe mbona twiga wanaibiwa mchana kweupe tena wanapakiwa kwenye midege ya kijeshi wakati jeshi tunalo na rada inafanya kazi 24/7
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Cha kustaajabisha zaidi Mkuu huyo wa Mkoa Asseri Msangi Ni Kapteni wa Jeshi La Wananchi Mstaafu..!
     
  14. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    YP,hiyo nimeipata , na RCO kishaomba details kwenye makampuni ya simu.Anaifuatilia mwenyewe.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa mnataka tumhurumie tucheke au tumsaidiaje?
     
  16. C

    CHOMA Senior Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole Mkuu. Pamoja na Walinzi wake lazima wawajibike kwa hilo tukio lakini na yeye asisubiri mpaka maji yamwagike ndio azinduke.Chakarika Mkuu tumia madaraka yako ipasavyo.Ukiona wana kubip wewe watwangie live.
     
  17. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Halafu si walinzi wa kampuni ni polisi waliokuwa lindoni!
     
  18. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Khaka veya! ingekuwa ensi sile sa samani ningesema labda ni yule Mawonzorero au pwagu amefanya vitu fyake sasa sijui nisemeje be!!!
     
  19. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa cheo chake anawaibiwa walipa kodi. Hivyo si vibaya wananchi maskini wakijirudishia japo kidogo. Hii ni kuonyesha wakuu wa mikoa na wilaya wasivyohitajika. Ni dhahiri kuwa wananchi sasa wameamka na wanajua ni nani anawaibia. Heri wangewakataa kwa kuwafanyia vitendo vya kihuni kama hivi sawa na wao wanavyowafanyia huenda kilio chao cha kutaka wakuu hawa wasio na maana wala umuhi waondelewa kitasikika. Bravo mliomliza mwizi wenu.
     
  20. Ossy32

    Ossy32 Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki ndicho wakitegemee, wao wenyewe wezi sasa wanashangaa nn kuibiana?!
    Na polisi c kuwa wapo busy na chadema tu! Bali kulinda familia za mafisadi, kuua wanyonge na kuwanyang'anya haki zao, kusafirisha maliyasili za nchi hii, kuwaficha majangili (wageni) toka nchi za nje huku wazawa wakiteseka.
    Hii nchi ya ajabu sana, wametuimbisha wimbo wa" tazama ramani utaina nchi..... Wkt viongozi wakuu wa nchi mipaka hawajui, angalia hili la ziwa Nyasa,DC kapoteza mbio za mwenge wilayani kwake ht barabara za wilaya yake hajui. Kweli?!
    Wachina kibao na maduka ya maua kariakoo , garage pia mpk mashamba ya mpunga wanayo mbeya huko.
    Angalia juzi walivyotuibia viwanja geza?! Wanaviwanja 1800 wanatoa form 15,000 huu c wizi wa waziwazi wa manispaa ya temeke?! Walitoa fomu zote hizo za nn wkt viwanja hawana, nani aliwatuma. 390 mil (source uwazi 28/08 ) za watanzania wanyonge wasio na kitu wanazila bila huruma!!!!!
    Hii kweli tanzania
     
Loading...