Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu January Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jan 31, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    Wakuu wangu naombeni kwa moyo mmoja kabisa mnisaidie kwenye hili,siku hizi hatupati zile tv za ITV na Star tv, na nyinginezo,tuinapata TBC na radio zao peke yake

    sasa tumeonyeshwa huyu mkuu akiwa anahojiwa na baadhi ya watangazaji mahiri wa Tbc ambayo tunatazama bila kupenda!mkuu huyu alihojiwa kwenye ofisi yake iliyosheheni mavitabu ya kila aina yakiwemo ya sheria na hadith mbalimbali,

    kwa bahati nzuri au mbaya huyu mkuu nimeishi naye jirani maeneo ya mianzini pale Arusha na ulitokea ugomvi kati yake na mpangaji mwenzake nafikiri yalikuwa mambo ya mademu,alifukuzwa nyumba ile na kutia timu maeneo ya sakina ambako sikumwona tena mpaka nilipokuja kustuka kumwona bungeni!

    wakuu naombeni mwenye cv ya huyu kiongozi anipatie kwa sababu nimepatwa na maswali kutokana na stahili yake ya kukusanya mavitabu mengi na kupiga picha mbele yake,haya niliyaonaga kulele CNN wanapohoji wazito kama wakina baraka obama au bill clinton wanatokea mbele ya mavitabu kibao

    naombeni wakuu wangu nijue elimu ya huyu kiongozi mahiri kabisa anayekuja na stahili ya watazamaji kujiuliza mara mbili mbili!!
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nipo na hamu zaidi kujua majina ya hivyo vitabu hapo nyuma.

    Una picha nzuri zaidi yenye kusomeka majina ya hivyo vitabu?
     
  3. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Una maana ndiyo kama ilivyo kwenye hiyo picha?
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    Gaijing unajua hiyo picha nilipiga kutoka kwenye Tv,lakini wakati nasoma hivyo vitabu hapo nyuma niliona viwili vimeandikwa kiarabu na kimoja hadith za shigongo halafu nikafanikiwa kuona kimoja kimeandikwa law,sikuweza kusoma zaidi kwa kuwa walitoa muda ulikwisha
     
  5. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu ni kweli hiyo??
     
  6. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaaaaa........Dah!! Wa bongo kweli Sisi sote Ni wanasiasa....kifupi jamaa kweli hizo Ni tekniki tu Hamna jipya, kwa umri wake na malezi yetu cc ya kitanzania labda Aseme alikuwa library na sio ofisini Kwake.......asitudanyanye hata kidogo angekuwa Ni baba yake hapo sawa kwani kwa Saundi za Yule mzee yusuf na anavyojua kuchambua kiaina baibo japo yy Ni Muslim kidogo unaweza ukajaa kwny 18zake lakini kwa January!!! Mmh! Full usanii hapo.
     
  7. h

    herberts Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ilishauzwa hii ulitegemea nini baada ya kutoka kwa Tido Mhando? Acha bwana, siku hizi hata AFCON kuiona mpaka uichungulie UBC
     
  8. h

    herberts Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani asome vitabu hivyo wakati wabongo tunasomea mitihani labda kama alikuwa anajiandaa na paper
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii ni kweli au basi tu umeamua kumharibia
     
  10. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona majina ya vitabu vifuatavyo

    Republic/Plato
    Wealth of Nations
    From third to First World
    48 Laws of Power
    Nicomechian Ethics-Aristotle
    From Promise to Power/Obama
    Leading Change
    Great Lakes of Africa
    The Prisoner of the State
     
  11. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu una macha makali,tunaomba mtu atupanile hiyo picha kidogo iwe kubwa
     
  12. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu acha kuweweseka.

    Huyu jamaa hajawahi kuishi hiyo mitaa unayosema. Amesoma Galanos na amefanya kazi makambi ya Wakimbizi wa Ngara na Kigoma, Carter Foundation. Kasoma George Mason University, ni diplomat wa daraja la II (Tafuta kabrasha wizara ya mambo ya nje kama uko interested). Amewahi kuwa speech writer wa JK kwa miaka mitano. (Uwezo wake umesimama kama utalinganisha speech za JK za miaka mitano iliyopita na hizi za sasa). Plus, vitabu unasema vya mashairi na Shigongo? Kijana ni mwamndishi mzuri, tazama hii video utajua vitabu ni vya aina gani Hon. January Y. Makamba on TANESCO's 40.29% electricity charges hike.avi - YouTube
    Mwisho kabisa January ni mfano wa kuigwa, jipange ukitaka kuchafua vijana wa sampuli hii.

    GTI
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Cha Hadithi za Shingongo hukukiona?
     
  14. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu mbona mnatuchanganya manake unakuja na mambo tofauti na yaliyoletwa na mtoa hoja,,au umesoma taarifa zake mwenye vitabu labda humjui undani wake?
     
  15. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajichanganya wewe.
     
  17. G

    Galinsanga Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo haku mada.
    Hii si ni home work yenu tu kutafuta CV ya mtu.
    Hata hapo kwenye website ya Bunge utapata.

    Acha uzembe na woga wa vitabu
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Amejichanganya nini wakati amejibu kulingana na swali? Kama alivyosema GT, mkitaka kuwachafua watu wa aina ya January ni vizuri mjipange na hoja zenye mashiko!!!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    hahah kweli JF ni kiboko.. unafikiri hayo mavitabu keshayasoma yote? halafu facebook na twitter akae nani?
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Eti naskia Galanos alifutiwa matokea kwa kuiba mitihani na kuangalizia...

    Ya kweli hayo?? Kwa vile inaonyesha unamjua vizuri hebu tujuze basi. Ni vizuri kumuweka kwenye scrutiny sana ili huko mbele awe free na hizi kashfa.
     
Loading...