Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Ma-RPC Dodoma...NI mbinu chafu za CCM kupata usindi wa kishindo??!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Dec 14, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna huu mkutano wa wakuu wote wa polisi wa mikoa Tanzania unaoanza leo mjini Dodoma. Habari zinasema kuwa mkutani huo ni mkakati wa serikali kujipanga kwa ajili kudhibiti wanachoita wao ulinzi na usalama wakati wa uchaguzi mkuu hapo mwakani...Kwa mtazamo wangu naona wazi kuwa ni mbinu chafu za CCM kujipanga kutumia maguvu kupata huo wanaoita wenyewe ushindi wa kishindo... Wana-JF mnalionaje hili??
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ngunguli Matayarishoni[siyo Nguli]!...All in all, kama wananchi wote kwa ujumla wangekuwa waelewa na uwezo wa kung'amua kinachoendelea juu ya hatima ya nchi yao, wangeenda vituoni kimya kabisa, bila kumdhuru hata sisimizi, na wangepiga kura zao wanazoamini zitawakomboa, na taratiibu na kurudi makwao na siri yao moyoni....Hata hao migambo, sijui ngunguli wangekosa cha kufanya na hayo magobore na mabunduki kama ya Afghanistan!...
     
Loading...