Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CHADEMA USARIVA-MAGADIRISHO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Aug 11, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    viongozi wanatoa nasaha zao kwa muda huu
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,142
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    lete habari..picha muhimu.
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtuwekee picha basi wakuu.
     
  4. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]pg[/IMG]
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mbona ni wa kushitukiza sn mkutano huo, na wewe unayeripoti pia unashitukiza tu? hujui wengine wana presha?
     
  6. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mgeni rasmi ni kamanda MILIYA
    kwa sasa wanatoa mafanikio ya mbunge mh Nasari juu ya elimu na miundombinu
     
  7. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chukua picha hii[​IMG]
     
  8. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Makamanda wanatoa onyo na karipio kwa ccm kutoa ofisi zao kwenye majengo ya serikali
     
  9. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Miliya ndio yuko jukwaani[​IMG] sasa
     
  10. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kamanda anazungumzia tatizo la kulindana na kutiana hofu juu ya wananchi kujiunga na vyama vya upinzani. Kamanda anasema alipokua ccm eneo la kusini mw tz lilitumia kofia na t-shirt nyingi kuliko eneo lolote la tz ila maendeleo kwao ni mwiko kwa hyo tukatae rushwa kwa nguvu zote
     
  11. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Kweli hii ni operation kabambe kila kona ya nchi wanamwaga cheche.
    Cheche hizi zikija kuungana sijui nini kitatokea.....
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wengine hawana uwezo wa kutuma picha ndugu yangu, lakini cha msingi ni kwamba ametaarifu.
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    State House haitakuwa tena White House, bali Blue House.....YES WE CAN!!
     
  14. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
  15. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo ccm watasema wameshtukizwa kwa nchi kuongozwa na chadema...hivyo usijali sana "paka jimmy" hizi ni ngumi za chap chap....usoni kwanza!!!
     
  16. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaunganisha nguvu kwanza...solidarity!!
     
  17. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkutano umeisha tumevuna wanachama 50 na sh. 179550/- kwa kata c haba hela hzo ni za kuimarisha tawi
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mnafaidi sana huko kwa kusikiliza sauti za busara kama hayo
     
Loading...