Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano Mkubwa wa M4C kufanyika Songea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Jun 22, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya kesho makamanda wa M4C Mkoa wa Ruvuma watakuwa wanapeleka uokombozi katika kata ya Mletele nje kidogo ya mji wa Songea.

    Mkutano huo utaongozwa na viongozi wa mkoa wa Ruvuma.

    Usafiri utakuwepo toka ofisi za Chama pale Mfaranyaki na nauli ni 2000 kwenda na kurudi.

    Nitakwenda na hivyo nitawaletea halisi kutoka katika eneo la tukio.

    M4C forever!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Safi sana hii kamanda, pande zile zote hakikisheni watu wanavua gamba halafu wanavaa GWANDA!
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongereni makamanda Mpaka kieleweke hawa ccm Dhaifu wapukutishwe waishe wote M4C Daima
     
  4. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape dhaifu
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Asante kijijini kwangu huko; waende hadi Mlete!!!
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mletele? Basi mtupitie apa songea boys najua mkutano upo kwenye kata yetu kwa hiyo unatuhusu
     
  7. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pigeni kazi Makamanda. Mpaka kieleweke hapa kwa wadanganyika.
     
  8. status quo

    status quo Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    taarifa nzuri.
     
Loading...