Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkusanyaji madeni wa NHC nusura auliwe na mpangaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Feb 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ni Josephat leo kaingia choo cha kike,alitaka kumtolea vyombo mpangaji wa NHC,jamaa kaingia ndani katoka na mguu wa kuku akapiga hewani,hata hvyo kina rasi makunja waliwasili katika tukio na magitaa ya kufa mtu na kufanikiwa kum-weka chin ya ulinzi mkali huyo mpangaji

    Sos ch10
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he leo aliuona mlango wa mauti kwa mbaaaaaaaaaaali
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    dah yule mdingi noma
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mods plz unganishen hii sredi kwa haraka nimeona kama nne hv na habari ni moja
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Dawa ya deni ni kulipa deni na si kufyatua risasi hewani,huyo mzee sasa ananyea debe na kesha chakula cha mbu
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    achukuliwe hatua za kisheria
     
Loading...