Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi huyu ameshindwa kazi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PMNBuko, Aug 28, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa takribani siku 2 Mji wa Bukoba hauna usafiri wa Hiace kutoka na kuingia mjini.

    Wenye magari hayo ya abiria wamegomea ushuru wa Tshs 2000 wanaotozwa kila gari linapopakia abiria stand.

    Wanataka kulipa fedha mara moja tu, stand iboreshwe kwa kuweka huduma na miundombinu muhimu. Madai yao haya ni halali. Pia, sumatra nao hawakwepi hili kwa kutoibana Manispaa kutatua mgogoro huu.

    Wananchi wanaingia gharama ya kukodi magari na hata kutembea kwa miguu kwa umbali wa kati ya km 3 hadi 10.
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo hadi kesho unaendelea... no one gives a dam!!
     
  3. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mitanzania ilivyo. imepewa kazi haifanyi kazi. Mkurugenzi mzima anashindwa kutatua tatizo dogo tu mpaka mwakyembe aende.
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Ndio faida za kumchagua gamba na kumuacha jembe LWAKATARE; huyo gamba mliempa siku hizi kazi yake kuruka na ndega za Tanapa tu amekwisha sahau alikotoka!!
     
Loading...